Đang tải dữ liệu...
30%
SFP Finisar bước sóng 850 hoặc 1310 tốc độ 1.25G-10Km

FREESHIP

490,000đ

700,000đ (30%)

Đã có 5 người mua

Lượt xem : 695

Ưu điểm sản phẩm

 Module quang SFP 10G khoảng cách 10KM

 Bước sóng : 850nm hoặc 1310nm 
 Tương thích HUAWEI, Nokia
 Model : FTLX1412M3BCL
 10GBASE-LR/LW OC-192 SR-1 1200-SM-LL-L
 Made in MALAYSIA
 Hãng SX : Finisar

Điều kiện sử dụng

  Miễn phí giao hàng tận nơi tại TP Hồ Chí Minh
  Hỗ trợ chuyển phát trên toàn quốc
  Hỗ trợ cài đặt và hướng dẫn sử dụng miễn phí trọn đời sản phẩm
  Bảo hành 12 tháng theo cam kết.
  Đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp, thân thiện cởi mở giúp Quý khách chọn được sản phẩm vừa ý và tiết kiệm

Deal mới

10%

Giá: 54,000đ

FREESHIP

76 đã mua

35%

Giá: 50,700đ

FREESHIP

82 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

7 đã mua

Giá: liên hệ

11 đã mua

Giá: liên hệ

6 đã mua

Giá: liên hệ

15 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

5 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

6 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

14 đã mua

Giá: liên hệ

5 đã mua

40%

Giá: 179,400đ

FREESHIP

19 đã mua

Giá: liên hệ

2 đã mua

25%

Giá: 375,000đ

FREESHIP

8 đã mua

50%

Giá: 1,500,000đ

FREESHIP

10 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

76 đã mua

Deal bán chạy

10%

Giá: 54,000đ

FREESHIP

76 đã mua

35%

Giá: 50,700đ

FREESHIP

82 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

7 đã mua

Giá: liên hệ

11 đã mua

Giá: liên hệ

6 đã mua

Giá: liên hệ

15 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

5 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

6 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

14 đã mua

Giá: liên hệ

5 đã mua

40%

Giá: 179,400đ

FREESHIP

19 đã mua

Giá: liên hệ

2 đã mua

25%

Giá: 375,000đ

FREESHIP

8 đã mua

50%

Giá: 1,500,000đ

FREESHIP

10 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

76 đã mua

Deal cùng danh mục

10%

Giá: 54,000đ

FREESHIP

76 đã mua

35%

Giá: 50,700đ

FREESHIP

82 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

7 đã mua

Giá: liên hệ

11 đã mua

Giá: liên hệ

6 đã mua

Giá: liên hệ

15 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

5 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

6 đã mua

Giá: liên hệ

FREESHIP

14 đã mua

Giá: liên hệ

5 đã mua

40%

Giá: 179,400đ

FREESHIP

19 đã mua